Indochine Cruise indochine-cruise 20.935166 106.987451
Tuan Chau Island, Ha Long, Viet Nam

Voucher Du Thuyền 5* Indochine 5,380,000VND/phòng

Voucher bao gồm:
-2 ngày 1 đêm trọn gói theo tiêu chuẩn 5 sao dựa trên hạng phòng Junior Suite có ban công dành cho 2 người
-4 bữa ăn cao cấp tại nhà hàng tiêu chuẩn 5 sao của du thuyền
-Vé tham quan các điểm đến trong lịch trình
-Chèo kayak hoặc đi thuyền nan tại khu vực bảo tồn thiên nhiên
-Câu mực đêm
-Lớp học nấu ăn
-Lớp tập Taichi cùng chuyên gia
-Hướng dẫn viên trong toàn bộ hành trình

Voucher chưa bao gồm:
-10% VAT
-Dịch vụ xe đưa đón Hà Nội – Hạ Long – Hà Nội

Chính sách trẻ em:
-Trẻ từ 0-4 tuổi: miễn phí 1 trẻ/1 phòng. Trẻ thứ 02 dưới 4 tuổi: có phụ thu
-Trẻ từ 5-11 tuổi: phụ thu 1.790.000vnd/ trẻ ngủ chung giường bố mẹ.
-Giường phụ cho trẻ em: phụ thu thêm 600.000vnd/giường
-Trên 12 tuổi: Tính phụ thu như người lớn


Vinpearl Resort & Spa Phu Quoc resort-spa-phu-quoc 103.85486 10.34542
Khu Bãi Dài, Xã Gành Dầu, Huyện Phú Quốc, Tỉnh Kiên Giang.

Sealife Legend Cruise sealife-legend-cruise 20.755793 107.083912
Tuan Chau Wharf

Sealife Cruise sealife-cruise 20.98632 107.29334
Tuan Chau Wharf

Marina Hotel marina-hotel
05 lot 20, East of Hung Thang Tourism Area, Bai Chay

Alisa Luxury Cruise alisa-luxury-cruise
Tuan Chau South Wharf

Stellar Of The Seas Cruise stellar-of-the-seas-cruise
Tuan Chau South Wharf

Alisa Premier Cruise alisa-premier-cruise 106.9856 20.93515
Tuan Chau South Wharf

Harmony Saigon Hotel harmony-saigon-hotel
32A-34 Bui Thi Xuan St- Ben Thanh Ward - Dist.1-

Indochina Sails Cruise indochina-sails-cruise
Tuan Chau South Wharf

Thai Son Luxury Hotel thai-son-luxury-hotel
C117-118, Hùng Thắng, Bãi Cháy

Golden Ha Long Hotel golden-halong-hotel
East of Hung Thang Tourism Area, Bai Chay

Intercontinental Nha Trang intercontinental-nha-trang
32-34 Trần Phú, Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

InterContinental Nha Trang is the ultimate luxury beachside retreat located in the heart of Nha Trang. Sitting on the bay where the blue sea kisses the golden sand you’ll enjoy the perfect blend of renowned  InterContinental hospitality and Vietnamese local charm.



Tan Son Nhat hotel tan-son-nhat-hotel
200-202 Hoang Van Thu Street, Ward 9, Phu Nhuan District

Pao's Sapa Leisure Hotel paos-sapa-leisure-hotel
Muong Hoa Street, Sapa Town

Mercure Vung Tau Hotel mercure-vung-tau-hotel 10.32554 107.082228
3 Hạ Long, Phường 2, Thành phố Vũng Tầu, Bà Rịa - Vũng Tàu

Trọn gói 2N1Đ + Xe đưa đón + Tặng voucher ăn uống trị giá 200.000VND

Giá: 1.190.000vnd/khách
Combo bao gồm
- 1 đêm nghỉ dưỡng tại hạng phòng Standard Queen Hillside
- Xe đưa đón khứ hồi từ HCM - Khách sạn Mercure Vũng Tàu theo lịch trình khách sạn
- Ăn sáng tại khách sạn
- Khách sạn tọa lạc sát biển
- Tận hưởng không gian xanh trong khuôn viên, bãi biên riêng và hồ bơi tràn bờ độc đáo
- Miễn phí sử dụng phòng gym, kidsclub, wifi...
Đặc biệt: Tặng 01 voucher ăn uống trị giá 200.000VNĐ/phòng/đêm
Điều kiện áp dụng
- Đặt tối thiểu 2 khách/phòng
- Hạn lưu trú: từ nay - 30.10.2020
- Áp dụng cho các đơn đặt phòng từ Chủ Nhật - Thứ Sáu
- Có phụ thu đêm Thứ Bảy và giai đoạn lễ
* Voucher chỉ được sử dụng trực tiếp khi dùng bữa tại nhà hàng
* Quý khách nên đặt trước ít nhất 7 ngày để đảm bảo tình trạng phòng


Flower Garden Hotel flower-garden-hotel
46 Nguyen Truong To Street, Truc Bach Ward, Ba Dinh District

Flower Hotel flower-hotel
55 Nguyen Truong To - Ba Dinh 

Cititel Danang Hotel cititel-danang-hotel
532 Street 2/9, Hai Chau District

Adamas Hotel adamas-hotel
57 Nguyen Truong To Str., Ba Dinh dist.,

Larosa Hotel larosa-hotel
36 Nguyen Khuyen, Van Mieu, Dong Da,

TQT Hotel tqt-hotel
No 1 Yết Kiêu - Hoàn Kiếm

The Light Hanoi Hotel the-light-hanoi-hotel
128-130 Hang Bong, Hoan Kiem

Mercure Danang French Village Bana Hills Hotel mersure-danang-french-village-banahills-hotel
Hoa Ninh Commune, Hoa Vang Dist

Rex Hanoi Hotel rex-hanoi-hotel
42-44 Gia Ngu Str, Hoan Kiem Dist

Hanoi Babylon Grand Hotel & Spa hanoi-babylon-grand-hotel-spa
45-47-49 Nguyen Truong To Street, Hoan Kiem District

Melia Hanoi Hotel melia-hanoi-hotel
44B Ly Thuong Kiet Street

Lotus Hoian Boutique Hotel lotus-hoian-boutique-hotel
330 Cua Dai

Lenid Hotel (Tho Nhuom) lenid-hotel-tho-nhuom
54 Tho Nhuom, Hoan Kiem

King Finger Danang Hotel king-finger-danang-hotel
171 Nguyen Van Thoai Street, Son Tra  District

Green Heaven Resort & Spa green-heaven-resort-spa
21 La Hoi Street

Grand Cititel Hanoi grand-cititel-hanoi
13B Tong Dan, Trang Tien, Hoan Kiem

Le Carnot Hotel le-carnot-hotel
3A Phan Dinh Phung Street, Hoan Kiem District

De La Seine Hotel de-la-seine-hotel
47 Nguyen Nhu Do, Van Mieu, Dong Da

Apricot Hanoi apricot-hanoi
136 Hang Trong Street, Hoan Kiem Dist.

Muong Thanh Holiday Hue Hotel muong-thanh-holiday-hue-hotel
38 Le Loi

Atlas Hoi An Hotel atlas-hoi-an-hotel
30 Dao Duy Tu str.

The Q Hotel Hanoi the-q-hotel-hanoi 21.04268 105.84441
87-89-91 Nguyễn Trường Tộ, Ba Đình, Hà Nội

The Q Hotel được biết đến với phong cách phục vụ ân cần, chuyên nghiệp, đúng tiêu chuẩn quốc tế và là địa điểm ẩm thực hàng đầu. Nhà hàng The Q Hotel với thực đơn phong phú, đa dạng các món ăn hảo hạng và phục vụ xuyên suốt 24/7. Hãy đến với The Q Hotel để tận hưởng phong cách phục vụ chuyên nghiệp tại khách sạn, cùng sự hiếu khách của thành phố cổ kính Hà Nội.


Royal Hoian Mgallery by Sofitel Hotel royal-hoian-mgallery-by-sofitel-hotel
39 Dao Duy Tu Street

Thanh Binh Riverside Hoian Hotel thanh-binh-riverside-hoian-hotel
06 Nguyen Du

Royal Lotus Danang Hotel royal-lotus-danang-hotel
120A Nguyen Van Thoai,

Romance Hue Hotel romance-hue-hotel
16 Nguyen Thai Hoc

Muong Thanh Holiday Hoian Hotel muong-thanh-holiday-hoian-hotel
Block 9, Phuoc Trach - Phuoc Hai New Urban Area, Au Co St.

Kim Do (Royal) Saigon Hotel kimdo-royal-saigon-hotel
133 Nguyen Hue Avenue, Dist 1

Ramana Hotel ramana-hotel
323 Le Van Sy, Ward 13, Dist. 3

Cicilia Saigon Hotel cicilia-saigon-hotel-vn
12D Cach Mang Thang 8 Str., Ben Thanh Ward, District 1

Avanti Hotel avanti-hotel
186-188 Le Thanh Ton Street. District 1

Avanti Boutique Hotel avanti-boutique-hotel
208 - 210 Le Thanh Ton Street. District 1

Central Palace Hotel central-palace-hotel
39 – 39A Nguyen Trung Truc, District 1

Ambassador Saigon Hotel ambassador-saigon-hotel
84A Bui Thi Xuan Dist. 1

Asia Hue hotel asia-hotel
17 Pham Ngu Lao St.

Ha Hien Signature Hotel ha-hien-signature-hotel
145-147 Ly Tu Trong St, Ben Thanh Ward, Dist 1

Vien Dong Hotel vien-dong-hotel
275A Pham Ngu Lao St., Dist. 1

Alagon Western Hotel alagon-western-hotel
28 -30 Nguyen An Ninh, Ben Thanh, Dist 1

Cititel Central Saigon Hotel cititel-central-saigon-hotel
247-249, Ly Tu Trong, Ben Thanh Ward, District 1

Sunny Mountain Hotel sunny-mountain-hotel
No 10 Muong Hoa Street | Sapa Town

Sealink Hotel sealink-hotel
Km 9 Nguyen Thong, Phu Ha Ward

Malibu Hotel malibu-hotel
263 Le Hong Phong Street, Thang Tam Ward

New World Saigon Hotel new-world-saigon-hotel
76 Le Lai Street. District 1

Windsor Hotel windsor-hotel
18 An Duong Vuong Street, District 5

Grand Cititel Saigon Hotel grand-cititel-saigon-hotel
53 - 55 Le Anh Xuan Street, Ben Thanh Ward, District 1

Le Duy Grand Hotel le-duy-grand-hotel
82-84 Cach Mang Thang Tam St., Ward 6, Dist 3.,

Edenstar Saigon Hotel edenstar-saigon-hotel
38 Bui Thi Xuan , Ben Thanh Ward , Dist 1

Rosaleen Boutique Hue Hotel rosaleen-boutique-hue-hotel
36 Chu Van An Str., Phu Hoi Ward

Grand Silverland Hotel grand-silverland-hotel
125-133 Ly Tu Trong St., Dist.1

Liberty Greenview Saigon Hotel liberty-greenview-saigon-hotel
187 Pham Ngu Lao St., Dist. 1

La Felix Hotel la-felix-hotel
287 -289 Pham Ngu Lao St, Dist 1

Princess Saigon Central Hotel princess-saigon-saigon-hotel
34 -36 Thu Khoa Huan Str, Ben Thanh Ward, Dist1

Queen Ann Hotel queen-ann-hotel
86-88 Bui Thi Xuan Street, Ben Thanh Ward, District 1

Golden Central Hotel golden-central-saigon
140 Ly Tu Trong Str., Ben Thanh Ward, District 1

Alagon Zen Hotel alagon-zen-hotel
46-46bis Thu Khoa Huan, Ben Thanh, Dist 1

Sapa Legend Hotel sapa-legend-hotel
No 01, Thu Dau Mot, Sapa Town

Palace Saigon Hotel palace-saigon-hotel
56 – 66 Nguyen Hue, Ward Bến Nghé , Dist 1

Muong Thanh Vung Tau Hotel muong-thanh-vung-tau-hotel
09 Thong Nhat Street, Ward 1

Athena Hotel athena-hotel
280 To Hien Thanh street, Ward 15, District 10

Paradise Saigon Boutique Hotel paradise-saigon-boutique-hotel
288 Le Thanh Ton Str.,Ben Thanh Ward, District 1

Radisson Blu Phu Quoc Resort radisson-blu-resort-phu-quoc 10.32861 103.853466
Khu vực Bãi Dài, Gành Dầu, Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang, Việt Nam

Combo Phú Quốc 3N2D + Vé Máy Bay + Đưa đón sân bay

Chỉ từ: 3.190.000đ/khách
👉Thời gian lưu trú kéo dài từ nay đến hết ngày 31/10/2020.
👉Áp dụng đặt phòng từ nay đến 30/9/2020
Ưu đãi bao gồm:
👉Vé máy bay khứ hồi Vietjet bao gồm 7kg hành lý xách tay
👉02 đêm hạng phòng Deluxe ở khách sạn Radisson blu Phú Quốc 5* quốc tế
👉Miễn phí buffet sáng tiêu chuẩn quốc tế
👉Giảm giá 20% dịch vụ ăn uống tại Resort (ngoại trừ thức uống có cồn, minibar và gọi đồ ăn về phòng)
👉Miễn phí thuế và phí vào cổng Corona Casino cho khách trên 21 tuổi. Khách vui lòng đăng kí vé trước ngay khi đặt phòng (chương trình này có thể kết thúc sớm do điều khoản của Casino)
👉Miễn phí sử dụng hồ bơi và phòng tập Gym
👉Thỏa thích vui chơi các hoạt động thể thao bãi biển, chèo thuyền Kayak, đạp xe, Yoga, lớp nấu ăn cho trẻ
👉Miễn phí xe bus đưa đón sân bay – resort (theo lịch trình có sẵn)
👉Miễn phí xe bus đưa đón từ khách sạn đến trung tâm Dương Đông (theo lịch trình có sẵn)
🔥Đặc biệt
✅Miễn phí 2 trẻ dưới 12 tuổi ngủ chung giường với bố mẹ, bao gồm ăn sáng (chỉ phải thanh toán vé máy bay)
✅Nhận phòng sớm từ 8h sáng và Trả phòng trễ đến 5h chiều (tùy vào tình trạng phòng trống của khách sạn).
Ưu đãi bao gồm:
♦️ Chưa bao gồm VAT
♦️ Chưa bao gồm phụ thu vé máy bay mùa hè, cuối tuần (nếu có)
Nhận đến 25 điểm khi đặt combo


Melia Ho Tram Beach Resort melia-ho-tram-beach-resort 10.470631 107.435654
Ho Tram Hamlet, Phuoc Thuan Commune, Xuyen Moc Dist, Vung Tau, Vietnam

Trọn gói 2N1Đ + Xe đưa đón + Ăn sáng | 1.699.000 VND/Khách

Combo bao gồm
- Xe đưa đón từ HCM - Melia Hồ Tràm theo lịch trình
- 01 đêm nghỉ dưỡng tại hạng phòng Deluxe Room
- Thức uống chào mừng
- Ăn sáng tự chọn tại nhà hàng trước biển Sasa
- Tham gia các lớp Yoga, Taichi tốt cho sức khỏe
- Tự do sử dụng bãi biển riêng, hồ bơi, phòng gym
Ghi chú đặc biệt:
- Đặt các hạng villa, tận hưởng ngay đặc quyền "The Level":
+ Check in riêng tại villa hoặc khu Concierge Lounge với trà, cà phê và snacks
+ Phục vụ cocktails theo giờ kèm các món ăn nhẹ tự chọn
+ Trả phòng trễ đến 16:00 (phụ thuộc vào tình trạng phòng trống)
+ Miễn phí xông hơi tại YHI Spa
+ Thoải mái lựa chọn menu gối ngủ tăng sự thư giãn
Điều kiện áp dụng
- Đặt tối thiểu 2 khách/phòng
- Hạn lưu trú: từ nay - 31.10.2020 (Chủ nhật - Thứ Năm)
Thứ Sáu, Thứ Bảy có phụ thu
*Quý khách nên đặt trước ít nhất 7 ngày để đảm bảo tình trạng phòng


Central Luxury HaLong central-luxury-halong 20.959592 106.996316
No.1, Lot H29, Da Giac 4 Zone, Hung Thang Ward, Ha Long City, Quang Ninh Province.

Paradise Grand Cruise paradise-grand-cruise 20.764948 107.087514
Tuan Chau island, Halong, Vietnam

Voucher Du Thuyền 5* Paradise Grand 5,380,000 Vnđ

Voucher bao gồm:
2 ngày 1 đêm trọn gói theo tiêu chuẩn 5 sao dành cho 2 người
3 bữa ăn: sáng, trưa, tối trên du thuyền Paradise Grand
Vé tham quan Vịnh Lan Hạ
Các chương trình tham quan, hoạt động theo lịch trình 2 ngày 1 đêm
Voucher không bao gồm:
10% VAT
Dịch vụ xe đưa đón Hà Nội – Hạ Long – Hà Nội
Chính sách trẻ em:
Miễn phí 1 trẻ em dưới 5 tuổi
Trẻ em từ 5-11 tuổi không giường tính bằng 90% giá người lớn


Rex Hotel Saigon rex-hotel-saigon 10.775873 106.701341
141 Nguyen Hue Blvd, District 1

Trọn gói 2N1Đ + Healthy Snack Combo | 1.099.000 VND/Khách

Combo bao gồm
- 01 đêm nghỉ dưỡng tại phòng Premium sang trọng
- Bữa sáng buffet tiêu chuẩn quốc tế
- Tặng mỗi khách 01 phần xôi gà rôti trứng muối + 01 chè dưỡng nhan
- Miễn phí phụ thu tiền phòng tối đa 02 trẻ dưới 12 tuổi khi ở cùng bố mẹ
- Tận hưởng cảm giác thư thái tại bể bơi ngoài trời
- Miễn phí sử dụng internet trong khuôn viên khách sạn
Điều kiện áp dụng
- Đặt tối thiểu 2 khách/phòng
- Hạn đặt phòng và lưu trú đến 30/06/2021

ĐẶT YÊU CẦU NGAY


President Cruise president-cruise
Tuan chau Island, Ha Long, Viet Nam

Voucher 2N1Đ Du Thuyền 5* President Cruise 5,380,000 vnđ

Bao gồm:
-2 ngày 1 đêm trọn gói theo tiêu chuẩn 5 sao dành cho 2 người
-3 bữa ăn: sáng, trưa, tối trên du thuyền Paradise Elegance
-Vé tham quan Vịnh Hạ Long
-Các chương trình tham quan, hoạt động theo lịch trình 2 ngày 1 đêm

Voucher không bao gồm:
-10% VAT
-Dịch vụ xe đưa đón Hà Nội – Hạ Long – Hà Nội

Chính sách trẻ em:
-Miễn phí 1 trẻ em dưới 5 tuổi
-Trẻ em từ 5-11 tuổi không giường tính bằng 90% giá người lớn


Topas Ecolodge topas-ecolodge 22.276586 103.967062
Ban Lech - Thanh Kim - Sapa, Sa Pa, Việt Nam

Topas Ecolodge Sapa 5* 2N1Đ Chỉ Từ 1.995.000đ/Khách

Chương trình bao gồm
🎉1 đêm nghỉ dưỡng hạng Premium Executive bungalow ở Topas Ecolodge Sapa - 2 người lớn 1 em bé dưới 6 tuổi
️🎉Bao gồm bữa ăn sáng hấp dẫn tại nhà hàng hoặc trong phòng tại Topas Ecologde Sapa
🎉Thời hạn sử dụng voucher từ nay đến hết ngày 20/12/2020
🎉Miễn phí xe bus đưa đón từ văn phòng Sapa và ngược lại.
Các Điều Khoản Và Điều Kiện
🎉Áp dụng book ít nhất từ 2 khách
🎉Voucher chỉ dành cho người Việt Nam và người nước ngoài cư trú tại Việt Nam. Vui lòng gửi một trong những giấy tờ cá nhân để đối chiếu: chứng minh nhân dân, căn cước công dân, giấy phép lao động, thẻ cư trú, hộ chiếu...
🎉Voucher có hiệu lực từ nay đến hết ngày 20/12/2020
🎉Nâng cấp lên hạng phòng Suite phụ thu : 2.000.000VND/voucher
🎉Phụ thu cho trẻ em trên 6 tuổi hoặc thêm 1 người lớn: 1.200.000VND/đêm (đã bao gồm giường phụ và bữa sáng)
🎉Vui lòng xuất trình voucher khi nhận phòng
🎉Nếu khu nghỉ dưỡng bị đóng cửa do lệnh cấm từ chính phủ, ngày đặt phòng có thể được thay đổi
🎉Chưa bao gồm thuế VAT
Lịch xe bus đưa đón tại Sa Pa & Địa điểm đón khách
:
Topas Ecolodge nằm cách thị trấn Sa Pa khoảng 18km/ 45 phút lái xe. Chúng tôi có xe bus đưa đón từ Sap Pa tới Topas Ecolodge và theo chiều ngược lại dành cho tất cả các khách hàng. Thời gian xe chạy hàng ngày như sau( Áp dụng từ 01 tháng 08 năm 2019)
Từ Sapa tới Topas Ecolodge
Giờ khởi hành:  7:30am / 13:15pm
Từ Topas Ecolodge tới Sapa
Giờ khởi hành: 9:00am / 12:00pm / 15:30pm
Xin lưu ý:

  • Xin lưu ý bạn sẽ phải đặt dịch vụ xe đưa đón cùng với thời gian lưu trú tại Topas Ecolodge.
  • Địa chỉ mới của văn phòng Sa Pa của Topas Ecolodge là: số 015 đường Lê Văn Tám, thị trấn Sa Pa, tỉnh Lào Cai.

ĐẶT YÊU CẦU NGAY


Dalat Wonder Resort dalat-wonder-resort 11.897149 108.414289
19 Hoa Hồng, phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

Voucher Wonder Resort Da Lat 1.450.000Vnđ/phòng Superior Garden View/ đêm

Điều kiện:
Áp dụng đến 31/10/2020
Ưu đãi áp dụng cho đặt phòng tối thiểu 2 đêm
Bao gồm:
- Bữa sáng phục vụ riêng tại phòng.
- Tặng 01 bữa trà chiều phục vụ tại phòng.
- Tự tay lựa chọn rau sạch tại vườn và chế biến món ăn theo sở thích riêng dưới sự hướng dẫn của đầu bếp Resort (Có phụ phí chế biến món ăn theo sở thích riêng khi khách sử dụng dịch vụ hái rau tại vườn)
- Tặng 01 lần xông hơi và mát-xa 30 phút tại Santé Spa.
- Dịch vụ chăm sóc sức khỏe mỗi ngày.
- Thoải mái sử dụng các dịch vụ giải trí của resort như: câu cá, xem phim tại phòng chiếu Titan, Bida, Bi lắc…
- Giảm 20% dịch vụ spa, giặt ủi & 10% dịch vụ ăn uống tại nhà hàng La Fonte
Chưa bao gồm: 10% VAT
*Phụ thu trẻ em 6 – 11 tuổi ( ngủ chung bố mẹ ) : VND 200,000 / trẻ/ đêm


Dynasty Cruise dynasty-cruise 20.93515 106.9856
Tuan Chau Island, Ha Long, Viet Nam

Paradise Elegance Cruise paradise-elegance 20.935166 106.987451
Tuan Chau island, Ha Long, Viet Nam

 

Voucher Du Thuyền 5* Paradise Elegance 5,380,000 Vnđ

Bao gồm:
2 ngày 1 đêm trọn gói theo tiêu chuẩn 5 sao dành cho 2 người
3 bữa ăn: sáng, trưa, tối trên du thuyền Paradise Elegance
Vé tham quan Vịnh Hạ Long
Các chương trình tham quan, hoạt động theo lịch trình 2 ngày 1 đêm

Voucher không bao gồm:
10% VAT
Dịch vụ xe đưa đón Hà Nội – Hạ Long – Hà Nội

Chính sách trẻ em:
Miễn phí 1 trẻ em dưới 5 tuổi
Trẻ em từ 5-11 tuổi không giường tính bằng 90% giá người lớn